Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำโรงแรม/บ้านพักที่พัทยาเหนือให้หน่อยสำหรับ 6 คนคะ  

มีทริปรวมเพื่อน 6 คน ใจจริงอยากหาบ้านเป็นหลัง มีซัก 3 ห้องนอน
มีห้องนั่งเล่นสำหรับเสวนา  ( งบไม่เกิน 5,000 )  แต่หายากจริง ๆ ค่ะ
ก็เลยต้องรบกวนผู้มีประสบการณ์ในห้องนี้แนะนำทีคะ  

หรือไม่ก็เป็นห้องสูท 2 ห้องนอน 1 นั่งเล่น 1 ห้องค่ะ ที่ไหนมีบ้างคะ  
รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยนะคะ เพราะแพลนไปวันที่ 25 เดือนนี้ค่ะ...!!!

ขอบคุณผู้รู้ล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : Gookie
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 52 10:31:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com