Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ด่วนค่ะ !! รบกวนสอบถามเรื่องรถตู้ที่อนุสาวรีย์หน่อยค่ะ ???  

คือว่า พรุ่งนี้จะต้องไปขึ้นเครื่องที่สนามบินสุวรรณภูมิ ตอนประมาณ 10.00 น. แต่ไม่อยากนั่งแท็กซี่ไป เพราะตอนเช้าๆ มีหลายคนแนะนำว่า แท็กซี่จะชอบให้เราเหมาไปเลย เพราะบางครั้งเค้าจะต้องตีรถเปล่ากลับ อีกอย่างคือ ต้องนั่งไปคนเดียวด้วยค่ะ เลยไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่ และกลัวแพงด้วยค่ะ ได้ยินมาว่า มีวินรถตู้ที่อนุสาวรีย์ชัยฯ ไปถึงสุวรรณภูมิ เลยอยากทราบว่าต้องไปขึ้นรถตู้ตรงไหนค่ะ ค่าโดยสารประมาณกี่บาท และต้องรอนานรึป่าวค่ะ จะได้กะเวลาเดินทางถูกค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

จากคุณ : Moovinton
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 52 14:46:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com