Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำใครที่จะซื้อของฝากที่ duty free ที่ Changi Airport @Singapore ได้ vourchor $5 ฟรี  

สำหรับคนที่ต้องการซื้อของที่ Duty Free Changi Airport @Singapore
ที่นี้สินค้าถูกกว่า Duty free ที่ไทยมากๆ ค่ะ บางอันมีของแถมแบบ ซื้อ 1 แถม 1 เลย แต่ว่าทาง พนักงานจะมาแนะนำค่ะ ไม่ได้ติดป้ายไว้

ส่วนทางที่จะได้คูปอง มีตามข้างล่างค่ะ
-เพียงแค่ยื่นใบ boarding pass เท่านั้น ก็จะได้คูปอง 5 SG ฟรี โดย 1 คูปอง สามารถนำไปเป็นส่วนลดสินค้าตั้งแต่ 20 SG ขึ้นไป
ถ้ามี 2 คูปอง ก็ใช้เป็นส่วนลดสินค้า 40 SG ได้

-สำหรับร้านเครื่องสำอางและน้ำหอม ใช้บัตรเครดิต visa รูดไป 160 SG ก็จะได้คูปอง 20 SG ไปซื้อสินค้าที่มีราคา 70 SG ขึ้นไปได้นะค่ะ (แต่ไม่แน่ใจว่าต้องเป็นน้ำหอมหรือเปล่า สำหรับสินค้า 70 SG)

***ลืมบอก สำหรับนัก shop ตามห้าง เช่น Tang นะค่ะ ถ้าใช้เกิน 100 SG รวบรวมใบเสร็จได้นะค่ะ ภายในห้างเดียวกัน มาขอคืนภาษี ที่ customer service ที่ห้างนั้นๆ แล้วมาทำเรื่อง refund ที่สนามบิน อีกทีค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ค. 52 18:09:25

จากคุณ : amaking777
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 52 16:57:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com