Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามเซียนญี่ปุ่น ขอความเห็นแถบโอซาก้า ญี่ปุ่น  

ผมพักที่ Mare minamisenri แถว ม.คันไซ
แต่วันแรก ผมกะไปเที่ยวแถว โอซาก้า สเตชัน (ช่วยแนะนำที่เที่ยวด้วยครับ)

วันที่สองและสาม อยู่ใน ม.คันไซ

วันที่สี่ ไป universal studio แล้วตอนดึกออกเดินทางไปพักที่เกียวโต (backpacker hostel) ดีมั้ยครับ

วันที่ห้าและหก เที่ยวในเกียวโต (ช่วยแนะนำที่เที่ยวด้วยครับ)
วันที่เจ็ด เก็บของกลับ ไปสนามบินคันไซ

ผมควรซื้อ JR West pass หรือ Kansai Thrupass หรือ ไม่ต้องซื้อ

ขอบคุนค้ราบ

จากคุณ : หยี
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 52 17:30:49 A:161.200.43.173 X: TicketID:224934

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com