Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Expedia ตอนนี้เป็นหนังเศร้าไปแล้วนะครับ  

เราเองก็ได้ใช้ทั้ง 20 และ 40 ปอน ไปบ้างละ เลยไม่เศร้าเท่าไหร
แต่ก็เสียดายอะครับ ว่าจะไปพักที่หรูๆกะเขาบ้าง ก็เลย อด เลย
แต่ไม่เป็นไร คิดว่าสักพักคงมีอะไรดีๆ ออกมาบ้างนะครับ
(สงสัย Expedia คงโดยพี่ไทย ซิกแซกไปอาน โกงเอาว่างั้น โดยเฉพาะห้อง BP ก็คงโดยไปไม่ใช้น้อย นะครับ ก็เลย เปลี่ยนกฏ ซะงั้น )
   มีอะไรดีๆก็มาบอกกันอีกนะครับ จะคอยติดตามอะครับ

จากคุณ : chairith1999
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 52 19:36:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com