Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวญี่ปุ่นเก้าวัน...ช่วยด้วยยยยจ้า  

สับสนไปหมดไม่รู้จะเริ่มจากไหนไปไหนดี จองตั๋วเครื่องบินแล้วแต่ไม่รู้จะจัดtripแบบไหน ที่่ๆอยากไปก็ประมาณโตเกียวกับแถบรอบๆ ตอนนี้แค่รู้ว่าอยากจะไป Asakusa,Shinjuku, Harajuku,Shibuya, Akihabara, Roppoji, Tokyo Tower, Imperial Palace แล้วก้อรอบๆTokyoคือ Nikko, Hakone, Kamakura และ Yokohama. ตามแผนนี้น่าจะทำได้ไหมค่ะ เดินทาง 23 Nov.ค่ะ ไม่เน้นว่าต้องได้หลายที่ในวันเดียวนะค่ะ แค่อยากเห็นวัฒนธรรมของชาวญี่ปุ่นนะค่ะ เป็นครั้งแรกแต่ก้ออยากเก็บไว้เป็นความทรงจำดีๆ ขอบคุณล่่วงหน้านะค่ะ

จากคุณ : คนช่างฝัน
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 52 07:12:27 A:24.4.118.147 X: TicketID:222228

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com