Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาหาเพื่อนร่วมทาง กัมพูชา 8-12 สิงหาคมครับ  

นาเม็กครับ....ตอนนี้มีสมาชิก 6 คนแล้ว
มาหาเพื่อนร่วมทางอีก 2 คน ครับ (หาร4ครับ ได้แบ่งเป็น 2ทีม)
สมาชิกเป็นหญิง 4 ชาย 2

ทริปหารเฉลี่ยกัมพูชา
ไป 8-12 สค. นะครับ ลางาน 2 วัน

รายละเอียดคือ

วันที่1
ทีนี้ก็เริ่มออกเดินทางเช้ามืดวันที่ 8 ไปรถบ่อนจาก สวนลุม แล้วก็ไปในบ่อนเค้าสักพักนึงแล้วเลี่ยงออกมา ไปตามทางเรา หารถแคมรี่ไปเสียมเรียบ ถึงก็คงเย็นบ่ายแล้ว ก็อยู่ที่นั่นไปชมไรต่อไร

วันที่ 2
เที่ยวชมปราสาทโดยรอบ นครวัต นครทม ตาพรม

วันที่3ด้วย ปราสาทยังไม่จบ เหมารถเที่ยวกันครับ บันทาย สรี กบาลเสปียล

วันที่4 นั่งเรือไปเมืองหลวง ผ่านโตนเลสาป ชมวิถีคนริมน้ำ ถึงเมืองหลวงเย็นๆบ่ายๆ

วันที่ 5 อยู่เมืองหลวง เที่ยวเมืองหลวง ดูชีวิตคนที่นั่น แล้วก็บินกลับโดย แอร์เอเชีย

ค่าใช้จ่าย ราว5-7 พัน+-  ค่าเครื่อง(แอร์เอเชีย) ราวพันห้า ที่เหลือก็ ใช้จ่ายทั่วไป ค่ารถ ค่าเรือ ค่ากิน ค่าห้อง ค่าตั๋วชมปราสาท วีซ่า(ทำ e-visa)

เบอร์โทรผม 086-1087294
ทริปนี้ เน้นประหยัด ปรับแผนตามสถานการณ์ กินง่าย อยู่ง่าย ไม่เรื่องมาก ครับ

จากคุณ : นาเม็ก
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 52 13:02:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com