Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สายการบินระหว่าง Melbourne - Sydney  

1. ช่วยแนะนำสายการบินให้หน่อยค่ะ ว่าระหว่าง Melbourne กับ Sydney ไปสายการบินอะไรดี ที่เดินทางสะดวก (ไม่แน่ใจว่าที่โน่นมันมีหลายสนามบินหรือปล่าว) และมีเวลาเที่ยวบินดีๆ
2. และขอถามค่ะว่าจะไป Melbourne ก่อน หรือเข้าที่ Sydney ก่อนดีคะ ตั้งใจว่าเข้า Melbourne ก่อน แล้วออกจาก Sydney (มีคนบอกว่าที่ Sydney มีให้ซื้อของฝากมากกว่า จะได้กลับเลย) จริงไหมคะ??
3. ขอถามอีกนิดค่ะ แต่ละเมืองนี้ พักแถวๆไหนดีคะ ที่เดินทางไปไหนมาไหนสะดวก
รบกวนทุกท่านหน่อยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ถามค่ะ
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 52 16:17:24 A:58.137.12.74 X: TicketID:178705

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com