Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{ReVieW เที่ยวเกาหลี} [ตอนที่ 4.5] หรรษาบนเกาะเจจู....ไปลุยภูเขาไฟกันต่อค่ะ...(",)  

จากกระทู้นี้  http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8106359/E8106359.html

ลูกสาว    ก่อนอื่นต้องอภัยอย่างแรงนะคะ  กระทู้ก่อนหน้าพอดีว่าเมื่อคืนเน็ทเดี้ยง เลยโพสไม่จบ  มาดูอีกทีกระทู้ลงไปอยู่ข้างล่างแล้ว (-_-")

......วันนี้มาขอต่อภูเขาไฟลูกสุดท้ายให้จบเลยนะคะ.....

ภูเขาไฟลูกสุดท้ายที่น้ำหวานจะำพาไปสำหรับทริปเจจูนี้คือ "Seongsan Ilchulbong"  เป็นที่เที่ยวยอดฮิตอีกที่นึงของที่นี่เลยนะคะ  
พลาดจากฮัลลาซานไปทีนึงแล้ว (แต่อันนั้นไม่สามารถจริง ๆ ค่ะ)  

คราวนี้ต้องไม่พลาดค่ะ  เพราะ Seongsan Ilchulbong เดินขึ้นง่าย แค่ 40 นาทีก็ถึงยอดแล้ว  (แต่เตรียมยาดมกันไว้หน่อยก็ดี เพราะเหนื่อยแน่ ๆ ค่ะ...)

ว่าแล้วก็ .......ไปเดินขึ้นภูเขาไฟกันเลยจ้า !!!!!

จากคุณ : prinzessin
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 52 04:17:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com