Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนจัดทริป 3 วัน 4 คืน ภูเก็ต ช่วงปลายเดือน ส.ค ให้หน่อยค่ะ  

รบกวนผู้รู้ จัดทริป ภูเก็ต

3 วัน 4 คืน ช่วงปลายเดือน ส.ค ให้หน่อยค่ะ  

มีร้านแนะนำ ที่แบบว่าถ้าไปภูเก็ตไม่ได้กินเหมือนไม่ได้ไป หรือเปล่าค่ะ

สถานที่ที่ควรไป หรือ สถานที่แนะนำ ของภูเก็ต

ไม่รู้ว่าช่วงนั้นจะดำนำได้หรือเปล่าค่ะ  เกาะไหนดีที่น่าไปดำน้ำค่ะ
แล้วถ้าจะซื้อแพคเก็จจะซื้อกับที่ไหนดีค่ะ   รบกวนผู้เคยมีประสบการณ์หน่อยค่ะ

ที่พักและตั๊ว มีเรียบร้อยแล้วขาดแต่ที่เทียวและร้านอร่อยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

จากคุณ : fashionably
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 52 10:24:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com