Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

UP DATE ซิมการ์ดฮ่องกง ของคุณ mypoint vote  

ตอนนี้เดินทางกลับมาแล้วค่ะ  ขอบคุณเจ้าของซิมการ์ดด้วยนะคะที่ใจดีนำซิมการ์ดมาให้พวกเราได้ใช้กัน  เลยถือโอกาสนี้แจ้งข้อมูลในการส่งซิมการ์ดต่อไปให้กับคุณ Yanist  ที่จะเดินทางในวันที่ 31
กรกฏาคม นี้ค่ะ  ส่วนท่านใดที่จะจองต่อก็ระบุวันเดินทางมาด้วยนะคะ จะได้ทราบว่าใครควรได้ก่อนได้หลัง  ซิมนี้ ณ ตอนนี้มันจะหมดอายุปีหน้าโน่นเลย เพราะเราเติมตังค์กันมันก็จะยืดอายุออกไป (ไม่รุ้ว่าเราเข้าใจถูกป่าวนะ) ซิมนี้จะต้องทำการ recharge เพราะก่อนกลับเราจะโทรให้หมดเครดิต  ส่วนคนยืมต่อแนะนำให้เติมผ่านบัตรเครดิต ซึ่งจะเอาลิงก์มาลงให้มันจะเสีย 50 เหรียญฮ่องกง ซึ่งถูกกว่าเติมที่ 7-11  เราเติมไป 50 ผ่านเครดิต แต่ใช้มากเกินไปตังค์หมดสุดท้ายพึ่งที่เซเว่น โดนไป 100เหรียญ
เซ็งเป็ดไปเลย  แบบว่าซื้อบอสซินี่ได้สองตัวอ่ะ (แอบบ่น)

ส่วนคนที่ได้ซิมไปก็จะมาอัพเดทส่งต่อให้คนอื่นต่อไปโดยจะให้เครดิตคุณ Mypoint ไว้ตลอดนะคะ

ขอบคุณเจ้าของซิมอีกครั้งค่ะใจดีจริงๆ เพื่อนๆพันทิปแฮปปี้ค่ะ

ลิงก์สำหรับเติมตังค์ผ่านเครดิตการ์ด
http://one2free.hkcsl.com/jsp/prepaid_sim_card/recharge_method/recharge_method.jsp?language=eng
แก้ไขตกหล่น
เพิ่งลิงก์

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 52 19:22:00

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 52 15:16:22

จากคุณ : แฟนหึงขั้นเทพ
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 52 15:14:17