Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[รีวิวแรกในชีวิต] วิ่งเที่ยว ซาน ฟราน ในเวลาไม่ถึง 1 วัน (ภาคต่อ){แตกประเด็นจาก E8111367}  

กระทู้นี้...เป็นกระทู้ที่ 2 เพราะกระทู้แรกต้องหยุดลงเมื่อวานเพราะติดภารกิจสำคัญ นั่นคือ ไปนั่งตากฝนดูบอล
กระทู้นี้...ก็ยังนับว่าเป็นรีวิวแรกเหมือนเดิม แต่เป็นภาคต่อเท่านั้น
กระทู้นี้...ผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้
และเจ้าของกระทู้นี้...ขอกราบขอบพระคุณทุกท่านที่ติดตามชม และัให้กำลังใจนะครับ
------------------
จากกระทู้ที่แล้ว
คุณ net787 : งบไม่เยอะมากครับ เพราะค่าตั๋วพ่วงกับที่ทำงาน เขาออกให้ อิอิ ค่าที่พักก็ 1600 กว่าบาท เพราะได้อภินันทนาการ voucher Expedia จากคุณ สายลมในทะเลหมอก (ขอบคุณมา ณ ที่นี้อีกครั้ง) ค่าเดินทางไปกลับสนามบิน 18 เหรียญ โดย BART ตั๋ววัน MUNI 11 เหรียญ ส่วนที่เที่ยวที่ผมไป ไม่เสียค่าเข้าชมเลยครับ
คุณ ดาวกลางดิน : มาต่อให้แล้วนะครับ
คุณ atom magazine : น่าเสียดายครับ ไม่ทราบว่ายังอยู่ที่นั่นหรือเปล่า ถ้ายังอยู่ คุณโชคดีกว่าผมอีกครับ ที่ได้อยู่ในเมืองในฝันแบบนี้
คุณ Civict2003 : ถ้ามีโอกาสมาโหนรถรางไปเที่ยวกันต่อนะครับ
คุณ เลขาหน้าใส : ยังมีที่นั่งอยู่ด้านในนะครับ สำหรับสุภาพสตรี มีที่นั่งเสมอครับ
คุณ ouise : อากาศก็ 12-19 ครับ ต้องไปซื้อ sweater ใส่ตัวนึง เส้นทางที่เที่ยวนี่ก็คงเป็นเส้นบังคับแหละครับ
คุณ route rover : มาโหนรถกันต่อครับ
คุณ Arboramo : ไป CA เมืองไหนมาครับ CA มันใหญ่มาก และแต่ละเมืองก็ต่างกันมากจริงๆ
คุณ Coffee Blended : มีโอกาสมาติดตามกันต่อนะครับ

จากคุณ : OuFlash 80
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 52 11:41:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com