Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยไปพัก เพลงแพท่ากระดานบ้างครับ โอเคไหมครับ  

คือผมจองไว้วันที่ 8 ส.ค. 2552 นะครับ ชื่อที่พัก ชื่อ เพลงแพท่ากระดานครับ อยู่บริเวณ ทะเลสาบเขื่อนศรีนครินทร์ ครับ เป็นแพพัก ราคา 3,500 บาท มีสองห้องนอน สองห้องนอน มีเครื่องปั่นไฟ เครื่องครัว จานชาม ที่นอน ประมาณเนี่ยครับ พักได้ประมาณ 20 คน

ราคานี้รวมลากแพออกไปให้บริเวณอ่างเก็บน้ำ และลากกลับครับ

อยากทราบว่าใครเคยไปพักบ้าง ครับ ดีไหม แล้วมีที่ไหนแนะนำให้บ้างไหมครับ บริเวณรอบๆ ทะเลสาบศรีนครินทร์ครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

จากคุณ : Mr. Yukyae_YuKyAn
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 52 14:44:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com