Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Tag4]Money Talk ทวงเงินและสลิปโค้งสุดท้าย โอนค่าแทคได้ถึง 31 ก.ค. และแปะสลิปได้ถึง 4 ส.ค.{แตกประเด็นจาก E8042522}  

กระทู้ด๋อย เดี้ยงไปแล้วค่ะ เดี๋ยวอีกซักพักจะตั้งกระทู้ใหม่ ใครจะเข้ามาโพสตอนนี้ รบกวนส่งไปที่ tagbp4@hotmail.com เลยค่ะ

แอบเห็นใจเพื่อนๆ ที่โพสภาพไม่ได้ และกังวลกันมากๆ ไม่ต้องกังวลค่ะ พิมพ์รายละเอียดมาครบๆ เลย เราเช็คจาก statement online ได้ ไม่มีมั่ว (นอกจากเรามึนเอง เหอ เหอ)

แบบเนี๊ยะ โอเค (ข้อ 6 ถ้าขี้เกียจพิมพ์ ไม่ต้องก็ได้ค่ะ) จริงๆ มาบอกบอกช้าไปหน่อยเนอะ

1. รหัส : 438
2. log-in : sneer
3. จำนวน : 3 ชุด
4. ยอดเงิน : 390.38
5. วันที่โอน : 5/7/2009 เวลา 23.49
6. ช่องทางการโอน : scb สาขา งามวงศ์วาน  

สวัสดีค่ะ

เข้ามาในกระทู้แล้วอ่านเนื้อหากันบ้างนะคะ จะได้เข้าใจถูกต้องว่ามีสถานะ การโอนเงินถึงวันไหน

ตอนนี้มีข้อมูลของคนที่โอนวันที่ 15 – 30 มิถุนายน และ 1-22 กรกฎาคม  2552  คนที่โอนหลังจากนี้ อย่าเพิ่งทวงนะ ไม่ใช่คุณแปะสลิปปุ๊บสวรรค์จะบันดาลให้ update สถานะการโอนเงินของคุณได้ทันที

วิธีการเช็ค ทุกท่านต้องทราบวันที่ตัวเองโอนเงิน เพราะจะเรียงตามวันที่ไปค่ะ

หาให้ดีๆ ก่อน แล้วค่อยแจ้งมาว่ารายชื่อตกหล่น รับผิดชอบหาแค่ลอคอินของตัวเองคนเดียว มันคงไม่ยากเกินไป

คงจะมีรายชื่อตกหล่นอยู่บ้าง ดังนั้นใครที่มั่นใจว่าตัวเองโอนในวันที่ที่โพสแล้ว แต่หาชื่อตัวเองไม่เจอให้แจ้งมาพร้อมหลักฐานการโอนด้วย แล้วเราจะอัพเดทแบบเขียนเพิ่มเติมให้ในแผ่นแรกของวันที่คุณโอน อย่างเช่นถ้าคุณแจ้งว่าคุณตกหล่นในวันที่ 17 ก.ค. เราก็จะเขียนเพิ่มเติมให้ในคห. ที่ 71 ค่ะ ขอโทษในความไม่สะดวกด้วยนะคะ

และสำหรับคนที่โอน 2 ครั้ง ชื่อจะอยู่ในวันแรกที่โอนเท่านั้นนะคะ แต่รายละเอียด จำนวนที่สั่ง และ จำนวนเงินที่โอน เรารวมให้แล้วค่ะ

อ้อ บอกกันนิดนึง ตอนนี้sneer  ป้าทุยบ้านทุ่ง และ peachgirl79th เช็คโอนเงินผ่าน
1.อีเมล์ tagbp4@hotmail.com โดยใช้หัวข้อ login(รหัส) โอนวันที่ เช่น sneer (no.438) โอนวันที่ 5 ก.ค.
2.กระทู้ Money talk โค้งสุดท้าย ซึ่งก็คือ กระทู้นี้นั่นเอง คนที่แปะในกระทู้และคห. ขึ้นมาแล้วก็ไม่ต้องส่งอีเมล์อีกนะคะ

กระทู้อื่นๆ ปิดหมดแล้วจ้ะ เราไปเขียนปิดกระทู้ไว้คห. ล่างๆ แล้ว คห. ที่โพสหลังจากที่เราแปะลิ้งค์กระทู้นี้ไป เราไม่ตามไปเช็คแล้วค่ะ

ย้ำกันอีกครั้งเรื่องโอนเงิน วันสุดท้ายคือวันศุกร์ที่ 31 กรกฎาคม 2552 เที่ยงคืนนะคะ และเราให้คุณแจ้งเรื่องการโอนเงินได้วันสุดท้ายคือวันอังคารที่ 4 สิงหาคม เที่ยงคืนเช่นกัน หลังจากเราปิดกระทู้แล้ว เราจะไม่เช็คอีเมล์แทค ไม่เปิดกระทู้แทคอีก รุ่งขึ้นจะส่งเอกสารให้กับฝ่ายจัดส่งเลย และจะกลับเข้าสู่ blueplanet ใบเดิมของเรา กระทู้รีวิววว แทบจะไม่ได้ดูมาเดือนครึ่งแล้วววว

ปล.กระทู้นี้ดุไปนิดนึง ทำมาเดือนกว่าความอดทนเริ่มลดลงอย่างฮวบฮาบ -_-“ เพราะบางคนไม่อ่านอะไรเลยจริงๆ แต่ก็มีอีกหลายๆ ท่านซึ่งก็เป็นคนส่วนมากที่น่ารักและให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี ทำให้เราและทีมงานทำงานได้ไวมาก ขอบคุณนะคะ ^^

ไปดูกันเลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 52 00:47:09

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ค. 52 01:49:23

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ค. 52 13:41:45

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ค. 52 03:08:18

จากคุณ : sneer
เขียนเมื่อ : 24 ก.ค. 52 02:23:36