Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<-- R E V I E W -->>ขอรีวิว PRIMO POSTO และ OUTLET VILLAGE ใกล้บ้านบ้างครับ  

เห็นกระทู้ให้ BP เสนอ  PRIMO POSTO กันมากมาย

ในฐานะคนในพื้นที่เลยขอรีวิว  PRIMO POSTO กับเขาบ้าง

และ แถม OUTLET VILLAGE กับ โลตัส ด้วยเลยล่ะกัน ในวันพักผ่อนสบายๆ

ปล.อย่าเพิ่งเบื่อนะครับ ที่ ทำรีวิวมาได้ทุกวัน 555

ออกเดินทางกันเลยดีกว่า อ่ะลืมไป พกน้ำมาเองนะครับ น้ำฟรี สั่งแล้วยังมาไม่ถึงครับ

จากคุณ : แถมฟรีน้ำ 1 ขวด
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 52 21:56:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com