Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไดอารี่ รีวิว "โดดเดี่ยวไม่เดียวดาย ในมาเก๊า-ฮ่องกง"  

กลับมาแล้วก็ได้โอกาสแชร์ประสบการณ์เดินทางให้เพื่อนๆ หรือสาวๆ ท่านใดที่คิดและตัดสินใจอยากลุยเดี่ยวในต่างแดนบ้าง  ก็คิดว่าไดอารี่นี้จะเป็นประสบการณ์ให้กับ
ท่านอื่นๆ ไม่มากก็น้อยนะคะ  ถ้าใครขี้เกียจอ่านก็ไม่เป็นไรค่ะ  เพราะนี่คือรีวิวในรูปแบบไดอารี่ ซึ่งคุณจะรู้วแต่ละวันที่ผ่านมา จขกท ได้เจออะไรได้พบเห็นอะไรมาบ้าง  ไม่มีสิ่งไหนถูกผิดตายตัว
เอาว่ามุมมองของดิฉันที่ถ่ายทอดออกมาให้เพื่อนๆ ได้อ่านกันนี้จากประสบการณ์โดยตรงจากทริปนี้
ของดิฉันก็แล้วกันนะคะ   แต่อยากให้สาวๆ ที่ลุยเดี่ยวได้อ่านอาจจะเป็นแรงบันดาลใจสำหรับคน
ที่กลัวไม่กล้าเดินทางคนเดียวก็ได้นะคะ เริ่มกันแลยแล้วกันค่ะ

....................

จากคุณ : แฟนหึงขั้นเทพ
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 52 09:31:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com