Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ ใช้ 20 ปอนด์ พักที่หัวหินที่ไหนดีค่ะ  

รบกวนขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยนะค่ะ  อยากใช้ 20 ปอนด์ไปพักที่หัวหิน(มีอาหารเช้าบุฟเฟ่ท์ให้ด้วย)  แล้วไม่ต้องเพิ่มเงินเยอะ  (เพิ่มเงินไม่เกิน 1,000 บาท  ถ้าเพิ่มไม่เกิน 500 บาทยิ่งดีค่ะ)  รบกวนด้วยนะค่ะ  

ขอถามเพิ่มเติมอีกหน่อยนะค่ะ ยังงงๆอยู่ ถ้าเราใช้ 20 ปอนด์(แบบเก่า) แล้ว เราจะได้ 40 ปอนด์กลับมาด้วยมั๊ยค่ะ หรือจะส่ง 40 ปอนด์ให้เฉพาะคนที่ invite เราอย่างเดียวค่ะ

จากคุณ : Diamond hill
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 52 12:37:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com