Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยจองห้องพัก Ole london ผ่าน agoda บ้างคะ  

คือจะไปมาเก๊าค่ะ และได้จองห้องพักของ Ole london ที่มาเก๊า โดยจองผ่านเว็บ agoda ค่ะได้ใบคอนเฟิร์มห้องพักที่ปริ้นต์จากเว็บของ agoda มาแล้วค่ะ อยากปรีกษาค่ะ ว่า
1. พอไปถึงเรายื่นแผ่นคอนเฟิร์มห้องพักให้ทางโรงแรมได้เลยหรือเปล่าคะ ต้องมีอะไรเพิ่มเติมอีกมั้ย

2. คิดว่าจะไปเครื่องแอร์เอเชียค่ะ เราอยากไปเที่ยวแรก 7 โมงเช้า แต่คนที่จะไปด้วยอยากไปเที่ยว 10 โมง เพราะไม่อยากตื่นเช้าอ้ะค่ะ กว่าจะไปถึงก็คงบ่าย แล้วอย่างนี้จะมีปัญหาเรื่องเวลาเช็คอินมั้ยคะ

ฝากเซียนมาเก๊าทั้งหลายให้คำปรึกษาด้วยค่ะ

จากคุณ : cheeky
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 52 23:58:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com