Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^_^ รายงานความคืบหน้า...การผลิต Tag BP # 4 ค่ะ ^_^{แตกประเด็นจาก E7812650}  

สวัสดีค่ะ พี่ ๆ น้อง ๆ  smile

ได้รับมอบหมายจากโปรเจคลีดเดอร์ให้มาเล่าสู่กันฟังค่ะ  
ว่าด้วย....  เบื้องหลังงานด้านการผลิตแทคว่าไปถึงไหนแล้ว  
และในระหว่างนี้เราทำอะไรกันบ้าง  กระพริบตา
อีกอย่าง...เนื่องจากน้าเบยอยู่ระหว่างศึกแดงเดือด   ก็ขอย่อง ๆ มาเป็นมวยแทนไปก่อนจ้า   wink

ทู้นี้ก็จะมาเล่าเรื่องการผลิตล้วน ๆ ค่ะ
เพราะงานด้านข้อมูลที่มีทีมสาวเผ็ด  :  ปร้าเต่าลาย / นู๋ sneer / น้องหมอนาน่า / นู๋นัท และป้าทุยบ้านทุ่ง
เพื่อน ๆ ทราบกันดีอยู่แล้วนะคะ  ว่ากำลังเข้าโค้งสุดท้ายแย๊ววววว
ใครยังไม่ได้โอนตังค์...อย่าลืมนะคะ   (เหมือนจะบอกตัวเองนะเนี่ย  ฮ่าฮ่าฮ่า )

ส่วนงานแพ็คแท็ค.... .....ในเร็ววันนี้จะมีการนัดหมายกันค่ะ
เพื่อมานั่งคุยเกี่ยวกับงานที่เกี่ยวข้อง     งานนี้ก็จะมีมังคุดกับพี่เป็นแรงงานหลัก
เพื่อน ๆ คนไหนสะดวกจะให้พวกเราไปบุกยึดนิวาสถานเป็นโรงงานก็ยินดีนะคะ
แล้วยังไงจะขึ้นกระทู้เชิญชวนอีกทีค่ะ  smile

รูป   :   แบบร่างลายเส้นจากน้า ผช.   เริ่มมีการระบุสเปคแบบนูน ๆ

จากคุณ : แม่ซากานะ
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 52 22:24:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com