Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

hotelclub.com/cn1 เค้าแจก 20 USD อีกแล้วจ้า ไม่มีขั้นต่ำการจองด้วยนะ  

เข้ามาบอกเพื่อนๆค่ะ ตอนนี้เว็บจีนของ www.hotelclub.com/cn1 เค้ายังแจก 20 USD อยู่เลยนะ จองโรงแรมไปภูเก็ต ลดได้เลย 20 USD ก่อนหน้านี้หมดอายุไปแล้ว แต่ไม่รู้ยังไง วันนี้เข้าไปสมัครก็ได้ 20 USD มาอีกเยอะเลย ตุนเก็บไว้เที่ยวทริปอื่นๆเพียบเลยหล่ะ จากที่พลาดไม่ได้ 20-40 ปอนด์ ของexpedia  ลองดูกันนะจ๊ะ เป็นอีกทางเลือกหนึ่งที่ได้ส่วนลดเหมือนกัน เราสมัครชื่อ-นามสกุล ของตัวเอง  E-mail ใหม่ทั้งหมด 10 เมล์ ได้มา(20 USDx10) ทำง่ายๆด้วยนะ (สมัครได้ไม่จำกัด ขึ้นอยู่กับE-mailใหม่เท่าน้น) ตามนี้เลยจ้า...

1. https://www.hotelclub.com/cn1
2. เลื่อนลงมาด้านล่างสุดของหน้า ตรงที่มีเขียน $20
3. กรอกแบบฟอร์มในช่องว่าง 4 ช่อง

ช่องซ้ายบน - ใส่ชื่อจริง (ภาษาอังกฤษ)
ขวาบน - นามสกุล (ภาษาอังกฤษ)
ซ้ายล่าง - อีเมล์
ขวาล่าง - password

4. คลิกปุ่มใต้แบบฟอร์มเพื่อ submit

เข้ามาหน้าที่2 ก็คลิกสามเหลี่ยมเล็กๆที่ตรงมุมขวาบน เลือกภาษาไทย แค่นี้แหละจ้า ก็ได้แล้ว 20 USD ถ้าอยากได้อีกก็ใช้E-mail.ใหม่ ชื่อ-นามสกุลเดิมก็สมัครได้อีก  ดีจังเลยเนอะได้เที่ยวอีกแล้ว   หากใครทราบแล้วก็ผ่านไปนะจ๊ะ!!!

เพิ่มเติมค่ะ...20 USD จะถูกเก็บไว้ในACC /E-mail ของเรา มีอายุ 2 ปีนับจากวันที่สมัคร แต่ต้องไม่เป็นสมาชิกเก่าของhotelclubนะถึงจะสมัครได้ ถ้าเคยเป็นสมาชิกมาแล้ว ก็ต้องใช้Mailใหม่ถึงจะสมัครได้ค่ะ  20USD สามารถใช้จองโรงแรมได้ทุกโรงแรม ที่มีห้องว่าง ไม่มีเงื่อนไขการจองแบบมีขั้นต่ำ  ก่อนชำระเงินตัดบัตรเครดิต อย่าลืมคลิกเลือกใช้ส่วนลดในACC นะค๊ะ ยอดชำระเงินจะลดลงทันที 20 USD แต่ไม่รู้เค้าจะหมดโปรวันไหนนะจ๊ะ ลองดูกันจ้า...  (ลดได้เหมือนกันแต่น้อยกว่า 20 ปอนด์ของExpediaนะ)

จากคุณ : สาวเมืองกาญจน์
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 52 03:10:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com