Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++Our 2nd Review ++ หลบความวุ่นวายในเมืองกรุง มาผ่อนคลายที่ Asara หัวหิน  

สวัสดีอีกครั้งกับชาว BP ครับ ครั้งนี้เป็นรีวิวที่พักครั้งที่ 2 ครับ แต่ไม่ไกลจากที่เดิมสักเท่าไร ^_^

ถ้ายังจำกันได้ครั้งแรกพาไปชะอำครับ กับ AlilA (เผื่อยังมีคนที่ไม่ได้เข้าไปดูครับ อิอิ)
http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8006857/E8006857.html

ครั้งนี้ไกลมาอีกนิดครับ ที่หัวหินซอย 5 ซึ่งน่าจะมีรีวิวมากพอสมควรครับ โดยเฉพาะคุณชานไม้ชายเขา ขวัญใจผมกับปลาหมึกน้อย และอีกหลายๆๆๆๆ คน

ครั้งนี้ขอรีวิวรีสอร์ทหรูอีกแห่งในหัวหิน คือ a s a r a villa & suite (แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมภาษาไทยเป็น วิลล่า แอนด์ สวีท T_T)

เริ่มกันเลยดีกว่า

จากคุณ : ปลาหมึกน้อยกับนายโอเลี้ยง
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 52 12:59:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com