Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอโปรแกรมเที่ยวสิงคโปร์ 2 วัน 1 คืน ด้วยค่ะ  

จองตั๋วไปเที่ยวสิงคโปร์กับโปรหางแดงค่ะ อ่านข้อมูลจนตาลายแล้วค่ะ เริ่มต้นไม่ถูก
รบกวนเพื่อนๆ ช่วยจัดทริป 2 วัน 1 คืนให้ด้วยนะคะ วันที่ 1 ถึงสิงคโปร์ 8 โมงเช้าค่ะ กลับวันที่ 2 เวลาประมาณ 10.00 น. เวลามีน้อยนิดค่ะ
เพื่อนๆ ช่วยแนะนำที่ต้องไปไม่ควรพลาดให้ด้วยนะคะ อยากไปช็อปที่ ikea ด้วยค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เข้ามาแนะนำด้วยนะคะ

จากคุณ : Strawberry Kiss
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 52 19:09:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com