Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเดินมาแล้วค้าบบบ ... งาน Amazing Thailand Grand Sale ... เอาโบร์ชัวร์ มาฝากค้าบบ  

ไปเดินมาครับ ... เอามาฝากเพื่อนๆ ไว้ให้ตัดสินใจ .. เอามาไม่ครบนะครับ

แต่จะ สแกนเท่าที่ผมมี ค้าบบ ...

เครื่องสแกน มันป่วย หน่อยนะครับ .. อาจจะไม่ชัดแจ๋ว สวยงามมาก ... แต่พอดูรู้เรื่องครับผม ...

เริ่มกันที่ ภาคเหนือ ก่อนนะค้าบบ ....

จากคุณ : coopers2006
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 52 16:02:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com