Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[มามะ] ช่วยกันตั้งชื่อห้อง ยืมของ กันเร๊ว.....  

ห้องน้ำใจให้ยืม (40 คน)
  ห้องแบ่งปัน (12 คน)
  ห้องแบ่งปันกันไป (16 คน)
  ห้องน้ำใจปันกัน (1 คน)
  ห้องยืมต้องคืน (13 คน)
  ห้องแบ่งปันน้ำใจเพื่อนบลู (6 คน)
  ห้องน้ำใจ BP (13 คน)
  ห้องน้ำใจชาวบลู (9 คน)
  ห้องยืมของ (65 คน)
  ห้องพี่น้องให้ยืม (10 คน)

21.62%
  ห้องน้ำใจให้ยืม (40 คน)
 6.49%
  ห้องแบ่งปัน (12 คน)
 8.65%
  ห้องแบ่งปันกันไป (16 คน)
 0.54%
  ห้องน้ำใจปันกัน (1 คน)
 7.03%
  ห้องยืมต้องคืน (13 คน)
 3.24%
  ห้องแบ่งปันน้ำใจเพื่อนบลู (6 คน)
 7.03%
  ห้องน้ำใจ BP (13 คน)
 4.86%
  ห้องน้ำใจชาวบลู (9 คน)
 35.14%
  ห้องยืมของ (65 คน)
 5.41%
  ห้องพี่น้องให้ยืม (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 185 คน

สืบเนื่องจากกระทู้นี้

Link   http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8129358/E8129358.html

ชื่อที่ผมรวมบรวมมาได้มีตามหัวข้อที่ให้โหวตนะครับ

เนื่องจากมีแค่ 10 ตัวเลือกในการโหวต ผมจึงขอตัดบางอันออกนะครับ

เกรงใจ คนเสนอเหมือนกัน แต่ไม่รู้จะทำยังงัยอ่ะครับ

อันที่ผมตัด จะเป็นอันที่ ประมาณว่า คนนอกอ่านชื่อห้องแล้วไม่เข้าใจอ่ะครับ

ส่วนกติกาเดี๋ยวเรามาว่ากันอีกทีครับ

จากคุณ : หน้าขุนแผน หัวขุนช้าง
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 52 08:51:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com