Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ปิดท้ายเดือน กับเมืองเชียงราย ตอนใครมีGive เหลือส่งมาให้หมด555  

อีกครังในรอบปีครับ ที่ได้ไปเยือนเมืองเชียงราย หลังจากไปกับก๊วนวัยใส เมื่อตอนสิ้นปี

ครั้งนี้ไปกับญาติๆ ครับ กินอยู่แบบธรรมดา นอนวัด กินข้าววัด

ญาติๆไป การบินไทยครับ แต่ข้าพเจ้า ไปเครื่องเหมือนกัน แต่เป็นเครื่องดีเซล นะครับ ฮ่าฮ่าฮ่า

งบมันจำกัดนี่นา ไม่มีใครออกค่าตั๋วให้ด้วย

มาบอกกันกระทันหัน ใครจะหางบได้ทัน เน๊อะ ก็เลยสรุปว่า ได้ไป รถปรับอากาศชั้นหนึ่งของสมบัติทัวร์

ไปรับตั๋วที่ สาขาวิภาวดี ได้รับส่วนลดมา 10% จากราคา 588 เหลือ 523 บาทครับ

ขอโทษนะครับ ไม่ได้ถ่ายสภาพในรถมาอะ รถเก่ามาก แต่แปลกจังกลับนั่นสบาย กว่ารถใหม่ๆซะอีก

หลับตลอดทาง ตื่นมาแค่แวะพักกินข้าว ตื่นอีกทีถึงเชียงรายละ ฮ่าฮ่าฮ่า

บอกพนักงานไว้ครับ ว่าขอลงแยกเข้าวัดร่องขุ่น ใครที่มารถทัวร์ไม่ต้อง เข้าไปในเมือง แล้วหารถออกมานะครับ

ขอลงได้เลย เค้าจอดให้ครับ มาถึงตั้งแต่เจ็ดโมงเช้า วัดยังไม่เปิดเลยครับ

จากคุณ : ข้าวเสาไห้
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 52 11:39:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com