Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำ แผนญี่ปุ่น ใกล้เสร็จแล้ว ค่ะ ขอ กวน อีกนี้ด ค่ะ หาข้อมูล การเดินทางด้วยรถไฟ + ค่าใช้จ่าย ได้ที่ ลิงซ์ ไหน ค่ะ  

ทำ แผนญี่ปุ่น ใกล้เสร็จแล้ว ค่ะ ขอ ขอบคุณ เซียนทั้งหลาย ที่ช่วยคอมเม้นซ์ รวมทั้งกระทู้ ต่างๆๆที่โพลสมาให้ลอกข้อสอบ    ตอนนี้ อยากได้ ลิงซ์ ช่วย เดินทาง ค่ะ ว่า จากจุดไหน ไป ไหน นั่ง สายอะไร  ราคาเท่าไร  จะได้ เอา มาคำนวณ ว่า นั่ง ไร คุ้ม ค่ะ

จากคุณ : Pussy ChinChilLa
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 52 11:47:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com