Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามที่พักเสม็ดหน่อยนะคะ  

เราจะไปช่วง 23-25 ต.ค. 52 คะ ไปกัน 8 คน ดูที่พักไว้บริเวณอ่าวไผ่ ช่วยแนะนำหน่อยได้ไม๊คะ อยากได้ห้องละ 4 คน ราคาไม่แพง (คืองบคนละไม่เกิน 3000) เห็นมีซิลเวอร์แซน ที่พูดถึงกันอยู่ อยากได้ราคาห้องและอยากทราบว่าเค้าให้เอาน้องหมาไปได้ด้วยรึป่าวคะ รบกวนขอเบอร์โทรด้วยนะคะ ในเวปของซิลเวอร์แซน เราเข้าไปดูแล้วแต่มันคลิ๊กดูข้อมูลอะไรไม่ได้เลย

อ้อ เราขอถามอีกเรื่องนะคะ ที่เจี๊ยบบังกะโลเด๋วนี้ไม่ค่อยดีแล้วเหรอคะ เพราะเราเห็นไม่ค่อยอยากมีใครพูดถึงกัน ตอนแรกเราก็จะพักที่นี่ เพราะเราเคยไปพักสัก 3-4 ปีก่อนได้ ตอนนี้เลยไม่มั่นใจ ว่าห้องเค้าเก่ามากแล้วหรือเปล่า

ขอบคุณที่แนะนำนะคะ

ปล. เราเสิร์ชดูบ้างแล้วนะคะ แต่ส่วนใหญ่ไม่มีข้อมูลห้องพักบริเวณอ่าวไผ่เท่าไหร่ จะไปแถวพวกหาดวงเดือนซะมาก

จากคุณ : karaboon_m
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 52 13:13:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com