Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^เที่ยวอย่าง Hiso หน้าโลว์ซีซั่น ที่ภูเก็ต^^  

ปกติแล้ว เรื่องไปเที่ยว ไม่ค่อยได้เตรียมตัวเท่าไหร่ครับ ทริปนี้ก็อีกแล้ว เป็นอะไรที่ surprise มากๆ เพราะถือว่าเป็นของขวัญวันเกิดไปในตัวด้วยครับ

อย่างแรก ถึงจะดูว่าผมเดินทางด้วยเครื่องบินบ่อย เดือนละครั้งสองครั้ง แต่ก็มักจะเดินทางด้วยสายการบิน Low Cost มากกว่า ครั้งนี้จึงถือว่าเป็น ครั้งแรกที่ได้ประเดิม นั่งการบินไทยไปในตัวด้วยครับ

(ถือว่าเป็นของขวัญเบิ้ล 2 ชั้นเลยนะเนี่ย 555)

จากคุณ : prapasawat
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 52 11:23:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com