Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้..อยาก(จำ)อวด " Reviewแช่อิ่ม : ตะลอนทัวร์พระนคร "  

ลูกสาว

..กระทู้นี้ถูกตั้งขึ้นมาอันเนื่องจากนั่งเปิดดูรูปในหีบสมบัติ
..มีหลายที่ ที่ยังไม่เคยได้นำมารีวิวให้ชาวBPได้ยล(อย่างกะแกถ่ายรูปสวยโน๊ะ)
..และก็หลายที่ ที่มาถามข้อมูลจากห้องBP แล้วก็หายไปอย่างไร้วี่แวว

ตอนแรกคิดว่าจะเอามารีวิวดีมั๊ยนะ เพราะหลายๆคนก็คงเคยไปมาแล้ว
จะมีคนอยากดูรีวิวเรารึเปล่า..
..คิดไปคิดมา อยากอวดอ่ะ 55+ (จะให้ถูกต้องบอกว่า" จำอวด " มากกว่าค่ะ)
อีกอย่าง มาถามข้อมูลที่นี่แล้วถ้าไม่มารีวิวตอบแทนมันรู้สึกยังไงไม่รู้^^
..รู้สึกว่า ถ้าเราเอามารีวิว มันน่าจะเป็นประโยชน์กับคนอื่นบ้างนะ

จากหลายๆที่ ที่ได้ไป มันก็ตั้งแต่ปีที่แล้ว จะดองเค็มก็คงไม่ใช่ ดองเปรี้ยวก้อคงไม่เหมาะ เรียกว่า" กระทู้แช่อิ่ม " น่าจะเหมาะที่สุด ^^
วันนี้เลยขอเสนอตอน : ตะลอนทัวร์พระนคร
ขอเชิญทุกท่านรับชมได้เลยค่ะ

ปล.1 กระทู้นี้ถึงจะแช่อิ่มแต่ก็ไม่เป็นอันตรายกับผู้ป่วยโรคเบาหวานนะคะ
ปล.2 รูปสวยบ้าง ไม่สวยบ้าง เบลอบ้าง ข้อมูลผิดบ้างต้องขออภัยด้วยค่ะ
ปล.3 อยากจะบอกว่า " รู้สึกอิ่มใจนะคะที่มีคนเข้ามาดู "
ปล.4 หวังว่ากระทู้รีวิวนี้จะเป็นประโยชน์สำหรับหลายๆคนนะคะ

แก้ไขเมื่อ 02 ส.ค. 52 21:05:48

จากคุณ : teddydoll
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 52 18:12:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com