Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

== OHH LANLAH AUSTRIA TRIP : มาถึง Day10 จนได้ ..มามาะ มาเที่ยว St.Wofgang See กันเต๊อะ ===  

... คุณหม่า คุณหม่า ผมรักคุณหม่านะคับ... ฮิ้วววววว บ้าต่ะเอ้ง ตาผู้ใหญ่ลีบ้าบ้า มาบอกรักกันสดๆแบบนี้ได้งายยยย เค้าเขินตัวม้วนเป็นม้าน้ำแล้วนะต่ะเอ้งงงง .. บ้า บ้า บ้า... อ๊ะ อ๊ะ อะไรคะ อุ้ย อุ้ย ขอประทานโทษที่ค่ะ mIss ลืมเปลี่ยน Mode มาเป็นนักโพสติ้ง มัวแต่สวมบทบาทนางเอกละครค้างอยู่แต่เมื่อคืนอ่ะค่ะ โฮะ โฮะ โฮะ .. หะแหมม งานมันท่วมหัวเอาตัวไม่รอดจิงจิ๊งงงงค่ะ ช่วงนี้ .. คนมันฮอททททอ่ะนะคะ wink

โอเคค่ะ เปลี่ยน mOde แป้สสสนะคะ .. ปิ๊งงงงpompom ... โอเค้ มามะ มาม้า มาเที่ยว austria กับ mIss tour กันต่อดีก่าเนอะ เนอะ เนอะ .. mIss พาสหายห้องบลูทุกท่านเที่ยว austria-germany and a little bit czech มาได้ 9 วันเต็มๆแล้วน้า... ฮิ้วววววววว พลุ ... Day 10 จะเริ่มต้นจากไหนได้ค่ะ ก็ต้องตื่นนอนอยู่ที่ Zell am See อยู่ก่อนนั่นล่ะค่ะ แล้วค่อยต่อยาวไปกันที่ Fuschl am See (เอ๊ะ เพิ่งสังเกต ทำม่ะทริปนี้มีแต่ see see ฟ่ะเนี่ยะเพื่อนMc -___-')   ..และต่อกันด้วย St.Gilgen เมืองที่จะขอจดจำจนวันตายยยยยย สั่งลูกสั่งหลานห้ามเอาmIss มาฝังไว้ที่นี่เด็ดขาดนะม่ายงั้น มรดกจะยกให้วัดพระบาทน้ำพุให้หมดเล้ยยยยคอยดู! ... ยังไม่จบค่ะจะพลาด ไหไหลของ Day10  ได้งายยย ก็ St.Wolfgang See เมืองทะเลสาบสุดแสนโรแมนติก แต่ทำเอาเหงื่อคณะ mIss แตกซิกๆพร้อมน้ำตาเลยล่ะค่ะ..  สวยสมคำร่ำลืออ่ะป่ะ อ๊ะ อันนี้ต้องมารอดูกันเองเน้ออออ haha

โหหห ร่ายซะยาววว ก็หะแหมม เรื่องราว Day10 มันมากมันมายมันก่ายมันกองไปด้วยน้ำตาและความมันส์ และช่างรัดทนยิ่งกว่าแดจังกึมตอนโดนไล่ออกจาวังเป็นครั้งที่ร้อยอีกนะคะ...ฮุกฮุกฮุก.... อ๊ะ ม่ายด้ายโม้นะ... เกาะหลัง mIss ตามมาทัวร์แบบยาจกสัญจรกันใน Day 10 กันเลยดีก่า flower

จากคุณ : Miss Valentine
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 52 16:07:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com