Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำที่พักอัมพวา 2 คน เดือน กันยา - ตุลาค่ะ  

อยากไปเที่ยวอัมพวา ส่วนตัว 2 คนกับแฟนค่ะ แต่ยังไม่เคยไปที่นั่นกันเลยทั้ง 2 คน เลยไม่ค่อยถนัดเรื่องสถานที่ซักเท่าไหร่ (ไม่เอารถไปค่ะ) ใครพอแนะนำที่พักบรรยากาศ OK ราคาไม่แพง (เพราะกะว่าจะค้างซัก 2-3 คืนค่ะ) แนะนำที่พักแล้วก็ขอแนะนำสถานที่เที่ยวที่อยู่ใกล้ๆที่พัก หรือไม่ก็วิธีการเดินทางไปเที่ยวหน่อยสิคะ (รบกวนไปมั้ย) พอดี Search แล้ว แต่ก็ยังไม่่ถูกใจ + ไม่แน่ใจ รอคนที่เคยไปมาแล้ว เข้ามาแนะนำ + รีวิว รูปดีกว่า จะได้คอนเฟิร์มได้ด้วย  ขอบคุณมากนะค่ะ

จากคุณ : iamissakura
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 52 04:08:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com