Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามคนที่เคยพัก " คามีเรีย กาญจนบุรี " หน่อยค่ะ  

คือว่าจะไปกาญจนบุรี วันเสาร์นี้ค่ะ อยากถามคนเคยพักว่าห้องพักเป็นอย่างไรบ้าง สะอาดไหม เพราะไม่เคยเห็นคนถ่ายรูปในห้องมาให้ดูเลยค่ะ พอดีจะพาแม่ไปเทียว  เห็นว่าราคาไม่แพง แถมมีสระว่ายน้ำด้วย

อีกเรื่องนึงค่ะ พอดีอยากพาครอบครัวไปทานอาหารป่า ถ้าพักแถว คามีเรีย มีร้านอะไรแนะนำไหมค่ะ  เคยไปทาน กุ๊กโหน่ง อร่อยค่ะ แต่จะไกลออกไปนิด เลยอยากได้ใกล้ ๆ ที่พักค่ะ รบกวนด้วยค่ะ

จากคุณ : kedano
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 52 10:01:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com