Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"โครงการหมวกกันหนาวเพื่อน้อง ปี 2" : ระดมความคิดเห็น เตรียมความพร้อมการทำงาน  

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกคลับเรารักโปสการ์ดทุกท่าน

อย่างที่ผมเคยเกริ่นไว้ในมีตติ้งครบรอบ 2 ปี ที่เพิ่งผ่านมานี้ว่า หลังจากงานมีตติ้งผ่านพ้นไป ผมจะมาตั้งกระทู้ระดมความคิดเห็น
เพื่อเตรียมการทำงานของ "โครงการหมวกกันหนาวเพื่อน้อง ปี 2" โดยปีนี้ตั้งใจว่าจะเริ่มเร็วขึ้นกว่าปีที่แล้วซัก 1 เดือน
เพื่อให้การทำงานไม่เร่งรัดจนเกินไป และเผื่อว่าจะมีกิจกรรมใหม่ๆเพิ่มเติมขึ้นมา ให้สมาชิกได้มีส่วนร่วมในกิจกรรมมากขึ้น

ได้วางแผนงานไว้คร่าวๆ ดังนี้นะครับ

สำหรับช่วงเวลาในการทำกิจกรรม จะแบ่งเป็น 3 ช่วงดังนี้
ช่วงที่ 1 การเตรียมงาน (สิงหาคม)
ช่วงที่ 2 กิจกรรมหารายได้ และรับบริจาคสิ่งของ (กันยายน - ตุลาคม)
ช่วงที่ 3 กิจกรรมการส่งมอบหมวก และสิ่งของบริจาค (พฤษศจิกายน - ธันวาคม)

และในเดือนมกราคม เราจะมาสรุปผลการทำงานกันครับ

เนื้อหาที่ผมวางแผนงานไว้คร่าวๆ มีดังต่อไปนี้ครับ รายละเอียดค่อนข้างเยอะ อดทนอ่านอย่างตั้งใจนิดนึงครับ

จากคุณ : 16เมษา
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 52 13:10:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com