Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- - - จาก สุวรรณภูมิ จะไปเกาะล้าน - - - ไปยังไงดีค่ะ  

เราลงเครื่องที่สุวรรณภูมิค่ะ ตอนเช้าประมาณ 8-9 โมง

รบกวนถามคนรู้ทางหน่อยว่า จากสุวรรณภูมิไปเกาะล้าน ไปยังไงดีค่ะ

เท่าที่หาข้อมูลมา คือ นั่งรถจากสุวรรณภูมิ ไปอนุสาวรีย์ ต่อรถตู้จากอนุสาวรีย์ไปท่าเรือ

แต่พอดีมีคนแนะนำว่าให้ขึ้นรถปรับอากาศจากท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ ไปลงพัทยาได้เลย  

กรณีหลังนี้ไม่ทราบว่ามีรถที่ว่าหรือเปล่าค่ะ แล้วขึ้นตรงไหน รถอะไร ราคาเท่าไหร่
แล้วรถจะไปลงที่ไหนขนส่งของพัทยาหรือท่าเรือค่ะ

รบกวนด้วยน่ะค่ะ จะไปแล้ววันที่ 7 นี่ล่ะค่ะ

จากคุณ : -@LanDoa-
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 52 11:46:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com