Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ที่เที่ยวใหม่ในสิงคโปร์ marina barrage  

สิงคโปร์ตอนนี้มีที่เที่ยวใหม่ค่ะ เพิ่งไปมา ไม่ทราบว่ามีใครรีวิวรึยัง
เป็นคล้าย ๆ กับเขื่อนมั้งค่ะ ชื่อว่า marina barrage
ซึ่งคนสิงคโปร์ไปเที่ยวกันมาก แต่ว่าไปยังไง สงสัยต้องไปหาข้อมูลมาให้ค่ะ เพราะเพื่อนขับรถไป อืม ไม่ไกลจากชิงช้าสิงคโปร์นะคะ

เห็นมีรถเมล์ไปด้วย
รูปแรกถ่ายจากบนรถ ขึ้นสะพานผ่านชิงช้าสวรรค์ค่ะ

จากคุณ : tammyfrance
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 52 20:12:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com