Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** Mini Review *** La a natu @ Pranburi ... " ศิลปะ กะ ธรรมชาติ " และ " เรา " สองคน ...  

*** สวัสดีครับ ... เพื่อนๆ  BP  ทุกท่าน ...

เนื่องด้วยโอกาสพิเศษ เวียนมาบรรจบ ครบรอบปี อีกครั้ง ... ทำให้เกิดไอเดียว่า ... น่าจะได้ไป หาที่สวยๆ ฉลอง กัน 2 คน กับ 2 โอกาสพิเศษ  ... คือ  Happy Birthday  ให้ตัวเอง และ Happy Anniversary  ให้กะเราทั้งคู่ ครับ

จากการวางแผน เดินทางในครั้งนี้ มานานหลายเดือนมากๆ ... ครับ  ผมได้ ซื้อ Voucher ของ   La a natu  ... ไว้ในงานท่องเที่ยว ตั้งแต่เดือน มีนาคม ที่ผ่านมาครับ ... ตั้งใจ จะเก็บไว้ฉลองในโอกาส พิเศษ ครั้งนี้ ...

แต่ไหนๆจะเดินทางท่องเที่ยว เนื่องโอกาสพิเศษแบบนี้ ทั้งทีแล้ว  จะไปพักที่เดียว คืน 2 คืน ... ก็จะเสียเที่ยว ไปซะป่าวๆ  ผมเลยได้โอกาส ประจวบเหมาะ เล็งที่พัก ที่อื่นๆ บวกเข้าไปด้วยครับ ...  ทำให้การเดินทางครั้งนี้  ... ผมได้โอกาสเหมาะ ที่จะได้เข้าพักใน รีสอร์ท ที่หมายตาไว้นานแล้ว อีก 2 ที่ ด้วยเลย ... คือ  Putharacsa  และ Alila  ...  ครับ

*** ทำให้เกิด ทริป ...  3 รีสอร์ท  3 อำเภอ  3 คืน  ... ขึ้นครับ  ***

วันนี้ ของเริ่ม ที่ คืนแรก ของเรา ... ครับ   **  La a natu  **  ปราณบุรี

จากคุณ : coopers2006
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 52 21:28:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com