Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<Review>>> +++++++ บ้านแม่น้ำ@อัมพวา +++++++++  

ไปเที่ยวอัมพวามาก็หลายครั้งแล้ว  แต่ยังไม่เคยมีโอกาสได้นอนค้างคืนที่อัมพวาเลยสักที   เชื่อไหมครับแม้แต่โอกาสเดินถ่ายรูปยังไม่มีเลยครับ  เพราะคนเยอะมากๆๆๆๆๆๆ   คราวนี้เป็นโอกาสดีที่จะได้ทำอย่างที่อยากทำคือไปเดินเล่นที่อัมพวา  ในยามเย็นแบบ ชิวๆๆๆๆ   และหาของกินก่อนกลับไปนอนที่ห้องพักอย่างไม่ต้องเร่งรีบ   แย่งกันกินแย่งกันใช้และแย่งกันถ่ายรูป   แถมยังเดินได้จนตลาดวาย  และที่สำคัญกลับมาเดินอีกครั้งในวันรุ่งขึ้นแบบสบายๆและสามารถถ่ายรูปได้อย่างใจนึกสักที   ...........    

ป.ล.ขอบขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในห้อง blueplanet ด้วยนะครับ ที่ทำให้ผมเลือกพักที่  บ้านแม่น้ำ  ผมประทับใจจริงๆครับ

จากคุณ : ไอ้หนุ่มร้อยแรง
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 52 19:07:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com