Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความรู้จาก พี่ๆนักดำน้ำ Scuba ซักเล็กน้อยค่ะ ^^  

เว้าส่วนโค้ง (3 คน)
  หยักของมีด (10 คน)
  ปลายตัดของมีด (0 คน)
  ปลายแหลมของมีด (0 คน)
  ฐานของปลายมีด (0 คน)
  ด้านคม แบบเรียบ (1 คน)

21.43%
  เว้าส่วนโค้ง (3 คน)
 71.43%
  หยักของมีด (10 คน)
 0.00%
  ปลายตัดของมีด (0 คน)
 0.00%
  ปลายแหลมของมีด (0 คน)
 0.00%
  ฐานของปลายมีด (0 คน)
 7.14%
  ด้านคม แบบเรียบ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 14 คน

สวัสดีค่ะ พี่ๆนักดำน้ำ ขอแนะนำตัวก่อนค่ะ ชื่อ ธริศรา ธนวัฒนกุล ค่ะ เป็นนักศึกษา คณะออกแบบผลิตภัณท์ มหาวิยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
ขณะนี้กำลังทำการรีเสิจ เรื่องการดำน้ำเพื่อออกแบบอุปกรณ์ที่ใช้ในการดำน้ำค่ะ  

จึงต้องหาข้อมูลทาง internet จากผู้ใช้งานจริงๆ และคอยตามอ่านเรื่องราวที่พี่ๆโพสในกระทู้ หรือให้ความรู้ค่ะจึงเรียนขอความอนุเคราะห์ในการให้ข้อมูล ในการทำแบบสอบถามซักเล็กน้อย หากไม่เป็นการรบกวน พี่ๆจนเกินไปนะคะ

เลยขออนุญาตทำแบบสอบถามอย่างง่ายๆเพื่อไม่ให้พวกพี่เสียเวลามากจนเกินไปค่ะ
ขอความรู้จาก พี่ๆนักดำน้ำ Scuba ซักเล็กน้อยนะค่ะ ^^

โพลเป็นของ หัวข้อ 14.2 ค่ะ   ดูรูปภาพและสามารถเลือกตอบได้เลยค่ะ
และถ้าไม่เป็นรบกวนพี่ๆจนเกินไป  อยากทราบว่า พี่ดำน้ำบ่อยแค่ไหนค่ะ(อาจนับเป็น Dive หรือประสบการณ์ที่ผ่านมาก็ได้ค่ะ) และ เลือกใช้ ฟังชั่นนั้น ในการ ตัดอะไรค่ะ เช่น  ส่วนเว้า โค้ง พี่ใช้กระตุกเชือก เป็นต้นค่ะ หรือฟังชั้นไหนในความคิดเห็นของพี่ๆ ที่คิดว่ามันแทบไม่ได้ใช้งานเลยค่ะ

_______________________________/l\______________________
ขอบพระคุณสำหรับความกรุณาค่ะT^T

จากคุณ : theploy
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 52 12:58:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com