Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#### กระทู้หาเพื่อนเที่ยว + ข้อมูลท่องเที่ยว กับ โปร BIG SALE ตปท ของ Air Asia ####  

สืบเนื่องมาจาก โปร Big Sale ของ AirAsia ที่กำลังปล่อยอยู่ขณะนี้

คงมีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ หลายคน จองไปเที่ยว ตปท กันหลายๆๆ คนแน่นอน

ทีนี้ ก็ต้องมีหลายๆๆคน ที่ จองไป และกลับ วันเวลาเดียวกันแน่ๆ ใช่ไหมครับ

ในเมื่อเป็นเช่นนั้น ทำไมเราไม่มา แบ่งปัน ข้อมูล หรือรวมข้อมูล หรือ ร่วมทริปกันไปเลย(สำหรับคนที่ต้องการหาเพื่อน)

ก็เลยเกิดกระทู้นี้ขึ้นมาครับ

ใครมีข้อมูลท่องเที่ยว ทีไหน ก็มาแบ่งปันกัน
หรือจะหาเพื่อนเที่ยว ก็ที่กระทู้นี้เลยนะครับ

ส่วนตัวยังไม่ได้หาข้อมูลเลยครับ

จองตั๋วไป เซิ่นเจิ้น 22-28 ก.ค. 2553 ครับ

ขอบพระคุณครับ

เย็นๆจะเข้ามาดูนะครับ ไปชอปปิ้งก่อน อิอิ

จากคุณ : dodoman
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 10:24:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com