Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review : The small กระบี่ - ชิคที่สุดในสามโลก  

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวกับสมาชิกชาว BP ก่อนนะครับ ยังไม่เคยมาโพสต์อะไรในห้องนี้เลย ได้แต่เข้ามาอาศัยการเก็บข้อมูล

กับการเที่ยวทะเลอันดามันครั้งแรก ในช่วงวันแม่ที่ผ่านมา 5 วัน 4 คืน โดยเจ้าหางแดง Airasia

ในกระทู้นี้ขออนุญาตเขียนเฉพาะส่วนของรีวิวโรงแรมที่พักอย่างเดียว หาก Rating ดี จะแตกอีกกระทู้ มาแนะนำ Tip & trick รวมไปถึงประสบการณ์ส่วนตัว สำหรับการเที่ยวกระบี่ครั้งนี้ครับ

ถ้าพร้อมแล้วไป The Small กันเลยครับ

ปล.ขออนุญาต ออกตัว ล้อฟรี ไว้ก่อนว่า ไม่ใช่ตากล้องมืออาชีพ ไม่เคยเรียนถ่ายรูป แถมกล้องก็เป็น Compact อย่างเจ้าหนอน 870is  ถ้ารูปไม่สวยถูกใจอย่างไร ขออภัยล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ครับ smile

จากคุณ : อันปังแมน
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 52 21:21:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com