Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ติดเรท นิดหน่อยครับ)พอดีเพิ่งดูหนังเรื่องปิดเทอมใหญ่จบ อยากถามว่าเพื่อนๆเคยมีประสบการณ์เจอ คนระหว่างทางแล้ว เกือบจะ...  

พอดีเพิ่งดูหนังเรื่องปิดเทอมใหญ่จบ อยากถามว่าเพื่อนๆเคยมีประสบการณ์เจอ คนระหว่างทางแล้ว เกือบจะ... .. (มีอะไรกัน) หรือ มีไปแล้ว  ไหมครับ
พอดีสงสัย เห็นในหนังแล้วแบบว่า หูยยยยย เจอสาว ญี่ปุ่นน่ารัก แล้วไปเที่ยวกัน สองต่อสอง  จนเกือบจะมีอะไรกัน ....
ปล...เห็น แล้วอยากเดินทางด้วยรถไฟเลยครับ หุหุ

..............ผม เคย มีครั้งเดียว ไป เกาะเสม็ดครับ เจอระหว่างทาง ตอนกลางคืนที่ผมมานอน ข้างนอกคนเดียว นอน ๆอยุ่เผลอหลับ ตกกลางคืนมี ผู้ชาย มานั่ง บนตัว แล้วก็ กำลังจะ ...><  ด้วยความตกใจสุดขีด รีบผลัก แล้วก็ (มีเรื่องกันนิดหน่อยครับ) แต่ก็ รอดไป ได้ด้วยดี .....เกือบจะเสียความเป็นผู้ชายในคืนพระจันทณ์เต็มดวงไปซะแล้ว โชคดีที่ เค้า ไม่ยัดเยียดให้ผม เกิดคืนนั้น มากันหลายคน ป่านนี้ ผมคงจะ ตื่นเช้ามา นอนห่มผ้า ร้องไห้ กระซิก กระซิก หันไปเจอผู้ชายนั้งสูบบุหรี่ หันมามองตาเยิ้มแน่ๆๆ ..........โชคดีที่มีแรงเหลือ รอดปลอดภัย ที่สำคัญ ผมเป็นผู้ชายมันจะ มาทำงี้ทำไมมมมมมมมมมมม เนี่ยะะะ
   .....แล้วเพื่อนๆละเคยเจอเหตุการณ์อะไรแบบนี้ไหมครับ

แก้ไขเมื่อ 19 ส.ค. 52 08:53:07

แก้ไขเมื่อ 19 ส.ค. 52 08:47:27

จากคุณ : ikhong
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 52 08:45:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com