Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ มั่ว งง หลงทิศ ผิดแผน ซีซั่น7 ฝ่าพายุทะลุฝน บนเกาะฮ่องกง ตอน5 : ผมขอยอมตาย เพื่อให้ได้ขึ้นสวรรค์แห่งการชอปปิ้ง+ReTime!  

ที่จริงอยากจะตั้งชื่อกระทู้นี้ว่า

ถ้าฮ่องกงคือ "สวรรค์แห่งการชอปปิ้ง" ถ้าอย่างนั้นผมขอยอมตายเพื่อให้ได้ขึ้นสวรรค์ + ความสุขที่โดน FD ReTime !!!

แต่นี่ก็พิมพ์จนหมดโควต้าละ อิอิ  เต็มช่อง เติมไรใส่ไม่ได้อีกแล้ว

แฮ่ๆๆๆๆๆ

ใส่เท่าที่เห็นละกันน่อ   กร๊ากๆๆๆๆๆ

สวัสดีครับผม    คิดถึงจังเลย  ภารกิจเยอะไปหน่อยคัรบ กระทู้เลย ถ่างๆ ห่างๆกันแบบนี้ แต่ตอนนี้มารายงานตัวละครับ

จากครั้งก่อนเนี่ย เดินตามตูดพี่ John_ / พี่ bicycle_trend ไปเรื่อยๆ แบบไร้ทิศทาง

ถ่ายรูปริมอ่าว ที่ไม่น่าเชื่อว่าฟ้าจะใสมากหลังฝน

กินติ่มซำ ในบรรยากาศวิวที่แสนสวย ...

แล้วก็นั่งรถเมล์ เดินต่อวนๆๆๆ ไปตามร่องตึกแถวคอสเวย์เบย์

แน่หล่ะ มาแถวนี้ก็ต้องมา ชอปปิ้ง !!!

ไปดูบรรยากาศงาน SALE SALE SALE แบบฮ่องกงกันเถอะครับ

จากคุณ : โอ๊ต-ครับ-ผม
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 52 21:41:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com