Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากไปเที่ยว หลีเป๊ะ จ.สตูล ขอคำแนะนำด้วยครับ  

แบบว่าชีวิตนี้ไม่เคยไปสตูลเลย อยากไปช่วงปีใหม่ คาดว่าจะออกจากกทม.สักเย็นวันที่30 แล้วกะพักที่เกาะคืนวันที่31-1 เลยอยากขอคำแนะนำเรื่องต่างๆด้วยครับ

1.วิธีเดินทาง ต่อรถต่อเรือถึงเกาะ
2.สถานที่พัก พักที่ไหนดี (คาดว่าจะไปกันประมาณ7-8 คน)
3.ทริปดำน้ำ เที่ยวเกาะนู้นเกาะนี่
4.ราคาค่าใช้จ่ายต่อคน คร่าวๆ

ขอโทษที่ถามมากนะครับ แต่ไม่เคยไปเลย เลยอยากได้ข้อมูลมากๆ

เพื่อนสมาชิกท่านใดเคยไป หรือให้คำแนะนำได้ ขอความกรุณาด้วย

ขอบคุณครับ ^^

จากคุณ : วันที่ฟ้าไร้แสงดาว
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 52 17:34:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com