Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รายงานสดจากห้อง Junior suite of Amari Ocean Tower Pattaya 21 Aug 2009  

วันนี้โชคดีครับได้อัปเกรดแบบสุดๆ กันไปเลยจากห้องธรรมดาที่ Garden Wing เป็น Junior suite of Amari Ocean Tower ขนาดประมาณ 58 ตร.ม

ต้องขอบคุณ พี่ปุ้ย และคุณจา มากๆ เลยครับ

รบกวนท่านผู้ชมช่วยกด *** เก็บเข้าคลังกระทู้ *** ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 52 18:44:02

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 52 08:22:24

จากคุณ : HV111
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 52 21:25:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com