Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-`๏ ’- ผักอ้วนชวนเที่ยว-`๏ ’- นอนสวย นอนเริ่ด @Best Western Samui Bayview Resort  

สวัสดีค่ะ กระพริบตา  ดิฉัน สวยสวรรค์ ขยันเที่ยว  มาในนาม น้องผักอ้วนชวนเที่ยว (อย่าเปลี่ย ท.ทหารเป็น ย.ยักษ์นะคะ) มาชวนเพื่อนๆ ชาว BP มาหวานกันต่อ จากรีวิว

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8172465/E8172465.html
ที่ผ่านมา

ภาคนี้ถือเป็นพหุภาคี เป็นภาคจบที่เคยเกริ่นเอาไว้  ตามสัญญา....

ขอเปิดด้วยด้วยรูปไกด์สาวเจ้าเดิมที่จะพาเที่ยวแบบผูกขาดในรีวิวนี้นะคะ อย่าว่ากันนะคะ เพราะกำลังอินเรื่องนี้ค่ะ อิอิ ปลายภพ VS ปลายรุ้ง  

ยอมรับค่ะว่าสวยน้อยกว่า แต่ขอโทษค่ะไม่เคยว่าง... อิอิ

จากคุณ : น้องผักอ้วน
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 52 09:57:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com