Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พาแฟนเที่ยว...ทริปที่ 2 ตอน หลงๆมั่วๆ มาเก๊า ฮ่องกง ภาค 1  

สวัสดีครับ รีวิวหนที่ 2 ของปีแล้ววว จริงๆก็ไปเที่ยวกันทุกเดือน

แต่ว่าส่วนใหญ่มันไปวันเดียวกลับ เลยไม่ไมีอะไรจะริวิวครับ

อ้อ ก่อนนี้มีไปดอกกระเจียว ตอนเดือน ก.ค. แต่อยากเก๋า เป็นคนจัดทริปเอง

ปรากฏว่าขลุกขลักสุดๆ แถมรูปก็ถ่ายไม่ครบ เลยขอข้ามไปละกันนะครับ ^^"

มาที่ทริปนี้ ยกความดีความชอบให้หางแดงครับ ที่ออกโปรถูกๆออกมา

ทำให้เด็กน้อย 2 คนได้ขึ้นเครื่อง+ไปต่างประเทศครั้งแรก

จองตั้งแต่กลางๆปีที่แล้วครับ ไปวันที่ 6-11 ส.ค. ที่ผ่านมา

ทริปนี้ขอแยกออกเป็นตอนๆนะครับ เพราะหลายวัน+รูปเยอะ

จะพยายามให้ละเอียดที่สุด แต่ว่าตรงไหนพลาดหรือไม่ครบ ต้องขออภัยล่วงหน้าครับ

ภาค 2 ครับ http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8249310/E8249310

แก้ไขเมื่อ 27 ส.ค. 52 20:50:43

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 52 20:19:15

จากคุณ : wasa_d
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 52 20:18:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com