Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<รีวิว>>พัทยา-บ้านอำเภอ-เขาพระตำหนัก พักเมาเท่นบีช รีสอร์ท  

สวัสดียามดึกค่ะ

วันนี้มาตอนดึก เพราะว่ามีเวลาตอนนี้เท่านั้น
ทริปนี้ ดองไว้อาทิตย์นึงแล้วค่ะ แต่ว่าเพิ่งมีโอกาสมารีวิว

ไปพัทยาคราวนี้ ตั้งใจจะไปนอนดูทะเลอย่างเดียวเลยค่ะ
ก็เลยเล็งที่พัก ที่เขาพระตำหนัก เพราะสามารถมองเห็นวิวทะเลแบบมุมกว้างได้

ส่วนใหญ่ เราจะไปพักที่โคซี่ บีช
แต่ครั้งนี้ โคซี่บีช เต็มค่ะ โอ้ว....ไม่น่าเชื่อ
ก็เลยเปลี่ยนแผนไปพักที่เมาเท่นบีช อยู่ติดกันนั่นแหละ แต่ว่ามุมของที่นี่จะไม่เห็นทะเลแบบพาโนรามา แบบโคซี่ แต่ก้พอทดแทนกันได้ค่ะ
ไม่ได้จองล่วงหน้า ก็เลยไม่ได้คาดหวังเท่าไหร่  แต่ก็ถือว่าเกินคุ้มค่าค่ะ กับราคาที่จ่ายไป  ค่ะ

จากคุณ : prettyguide
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 52 23:47:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com