Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชาวตรังช่วยหน่อยค่ะ  

ขอเพื่อนๆชาว BP ช่วยหน่อยค่ะ พอดีว่าจะจัดกรุ๊ปพาพนักงานไปเที่ยวกระบี่-ตรัง วันแรกกิจกรรมที่กระบี่(ไฟลท์บังคับจากบริษัทใหญ่) แล้วมานอนค้างที่ตรัง แต่ว่าตีรถกลับช่วงบ่ายๆนะคะ คำถามค่ะ
1. วันรุ่งขึ้นพาไปเที่ยวไหนดีคะ
* ถ้าไป พิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำ, ถ้ำเลเขากอบ, วัดเขาพระยอด, ซื้อของฝาก ใช้เวลาประมาณ 7 ชั่วโมง ทันมั้ยคะ
2. แนะนำร้านอาหารหน่อยค่ะ แบบไม่แพงมาก แต่อร่อย
3. แนะนำโรงแรมแบบถูกๆรองรับ คนได้ 200 คนค่ะ
****ไป 3-4 ตค.ค่ะ ช่วงนั้นมีฝนมั้ยคะ ถ้าท่านใดอุปการะรูปภาพด้วยจะขอบพระคุณอย่างสูงเลยค่ะ

จากคุณ : หมูย้อมสี
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 52 15:49:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com