Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--- ตามหากระทู้ --- เที่ยวญี่ปุ่น ที่รวบรวมข้อมูลตั้งแต่ลงเครื่อง ซื้อ JR Pass  

สวัสดีค่ะ ดิฉันมีแผนจะไปเที่ยวญี่ปุ่นช่วงใบไม้แดง ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่ จำได้ว่าเคยได้อ่านมีสมาชิกท่านนึงรวบรวม tip ตั้งแต่ลงเครื่อง ซื้อ JR pass ฯลฯ กท นี้ขึ้นเป็นกทแนะนำด้วย

ใช้ smart serch หาทั้งคำว่า ญี่ปุ่น และ Japan แล้วหาไม่เจอ
หรือว่าดิฉันจำผิด?  รบกวนถ้าใครจำได้ช่วย post link ให้หน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Lost Creek'
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 52 09:59:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com