Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องไกลตัวที่เราไม่เคยรู้ ที่พักในตัวเมืองแม่ฮ่องสอนค่ะ  

รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำที่พักในตัวเมืองแม่ฮ่องสอนให้หน่อยนะคะ
ไม่อยากเข้าไปนอนในปางอุ๋งค่ะ สงสารคนขับรถ แต่มีตัวเลือกโรงแรมนะคะ
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ  ระหว่าง
1. ใบหยก ชาเลต์
2. พานอรามา
3. แม่ฮ่องสอน เมาส์เท่นอินน์
4. รุค ฮอลลิเดย์
5. อิมพีเรียลธารา
ทั้งหมดนี้ ดูมาแล้วว่าอยู่ในตัวเมืองเรียงตามลำดับกันไป ราคาก็พอประมาณค่ะ  ใครเคยไปที่ไหนมาบ้าง หรือที่ไหนดีที่สุด ช่วยกันหน่อยนะคะ

จากคุณ : เด็กหญิงป๋อหวอ
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 52 10:57:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com